[Thông báo] Ra mắt nhóm MemVIP và quyền lợi của MemVIP

Thảo luận trong 'Thông báo' bắt đầu bởi Trungksc™, 27/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. quyttht

quyttht <b><font color=#00b226>Giải nhất PSVN_2012</b></fo

Vào mà Cố cho thành Vip để xem đc mấy box đó chứ làm gì :-?....Trên internet bây giờ toàn đồ "ăn" có sẵn là nhiều !! chĩ việc Chờ sHARE rồi kéo về !! Có lòng thì pm hoặc Thanks 1 phát ...còn ko ...1 đi Never trở lại... Tốt nhất là như vầy ..có cống hiến là có ưu đãi ...Mọi vấn đề khác miễn bàn!!..:-q

2. phuongbkhn

phuongbkhn New Member

nãy mình nói kiểu đấy nửa vui nửa thật, còn bây h` mình góp ý nghiêm túc nhé.

sao các bạn lại nảy ra cái ý tưởng này nhỉ? theo mình đây hoàn toàn là 1 việc rất điên rồi so với tiêu chí chia sẻ

PSVN... uk... cho là đang lớn mạnh (mà bạn nào thik nhận là đã mạnh thì cũng tùy).... ok... nhìn sang các 4r khác nhé: vn-z, voz, tinhte, softvnn, vietbb.... rất rất nhiều diễn đàn khác. Các bạn nghĩ PSVN có "tầm" như họ à?

Vậy mà sao? các 4r đấy chia sẻ thế nào? chắc k cần trả lời nữa ai cũng biết nhỉ

thiết nghĩ đã là chia sẻ thì đừng đòi hỏi gì cho mình, ai có khả năng thì chia sẻ, ai chưa có khả năng thì vào tất nhiên là k chia sẻ được, ng` mạnh cái này ng` mạnh cái kia. Giả dụ bây h` các bạn mạnh về Proshow, các bạn đòi ng` khác phải chia sẻ trc khi nhận được nh~ chia sẻ từ các bạn, sao các bạn k nghĩ nếu các bạn cần nh~ kiến thức khác mà các bạn hoàn toàn k biết hoặc biết chút ít, khi các bạn sang các 4r khác ng` ta có bắt bạn phải đánh đổi cái gì không? Tự có câu trả lời bạn nhé.

vậy nên mình nghĩ, các bạn nên xem xét lại, muốn cho PSVN lớn mạnh ai cũng ủng hộ, nhưng thiết nghĩ có lẽ k phải là bằng cách này

Thân!

3. Lacoste Tran

Lacoste Tran Banned

Thôi...cố lên...200 thanks....làm mấy cái clip...post mấy cái bài về tin học hay bất cứ cái gì là sở trường...mọi ng ủng hộ là đủ 200 thanks thôi...

4. Lacoste Tran

Lacoste Tran Banned

Thật ra thì mình nghĩ ai nói cũng có lý...mình là người thấy admin nói cũng có lý mà bạn nói cũng có lý...
    Phải thừa nhận 1 điều 4rum này ko thể bằng các 4rum kia đc...nhưng cũng cần có sự khác biêt hơn các 4rum khác...có cái hay có cái giở
    Còn mình thấy, thiệt thòi cho các mem thường đó là cái hay thì chưa down đc ngay, bị khóa hết. đôi khi có mem chỉ tìm đến psvn 1 lần để down và làm clip 1 lần cho ng thân mình thôi...thì bị ẩn...vậy thì cũng thiệt thòi....
    Chính vì nghĩ như thế nên mình xin ra khỏi vip và mở các topic của mình cho mọi người down.
    Còn Admin điều hành 4rum chắc chắn là mong muốn 4rum theo xu hướng tích cực. Ai cũng mong vậy.
    Cần chia sẻ và thông cảm...

5. Trungksc™

Trungksc™ <font color="#A01212"><b>Điều hành chung</b></font

Mình nói thật một câu. Từ mấy hôm nay mình đã cố gắng để giải thích không phát cáu. Nhưng với những lời lẽ của bạn như vậy thì mình nghĩ các mem đang có ý không chấp thuận chính sách này đọc xong cũng phải có suy nghĩ. Mình hỏi bạn, bọn mình đc gì ở bạn khi bạn đủ 200 thank. bằng cách này hay cách khác bạn vẫn có thể có đủ 200 mà không cần đóng góp gì cho forum. nhưng đằng sau 200 lần thạnk đó bạn sẽ đc gì. Đc nhiều lắm bạn ạ và những cái đó sẽ không ai lấy mất của bạn đc. Bọn mình lập ra forum này cũng chỉ vì đam mê. và cũng mong muốn tất cả những người có chung niềm đam mê cùng trao đổi và cùng phát triển. Vì vậy bọn mình muốn tất cả những ai tham gia vào đây đều có thể tự phát triển được bản thân. Nhưng với những người chỉ biêt ngồi chờ để tải như bạn thì sẽ phát triển đc cái gì. Nếu ai cũng như bạn liệu cộng đồng mạng có phát triển đc không. Hãy thay đổi tư duy đi bạn ạ. Nếu bạn không muốn bước chân của bạn ngày càng chậm trên con đường phát triển.Nếu bạn muốn phát triển bản thân phải tự cố gắng thôi bạn. Hôm nay người ta cho bạn con cá nhưng ngày mai, ngày kia bạn sẽ chẳng bao giờ bắt được nổi một con cá đâu bạn thân mến ạ

6. hoalydoncoi

hoalydoncoi Administrators Thành viên BQT

Lại còn vi phạm nội quy của forum, ngay khi post comment thôi là có lưu ý ngay phía trên rồi bạn còn không chịu đọc, thử hỏi như vậy thì forum làm sao phát triển đây ....???
    Bài của bạn tạm thời không xóa để người khác đọc...

7. Quang Hậu™

Quang Hậu™ Cao thủ ném gạch

mỗi một forum có cách thức chia sẻ riêng và proshowvn cũng thế bạn không thể so sánh các forum đó so với proshowvn.các forum đó đã hoạt động đã lâu còn proshow thì sao.mới chỉ hoạt động được gần 1 năm mà đã có rất nhiều thành viên tham gia .mình mong sao bạn sẽ hiểu được tâm huyết của BQT .chúc bạn có được nghì nghỉ vui vẻ bên gia đình

8. phuongbkhn

phuongbkhn New Member

mình cũng xem qua mấy bạn của bạn, và nãy ngó qua chatbox cũng thấy thắc mắc sao nick của bạn k đổi màu
    ra là vậy... tks bạn nhiều ^^!

bạn k hiểu ý mình, "mình có thể k bắt đc cá nhưng mình có thể làm được thịt", đọc lại câu vừa đây và bài viết phía trên của mình nhé, có hiểu đc nữa k là ở bạn :)
    sai gì hả bác ad?

9. Quang Hậu™

Quang Hậu™ Cao thủ ném gạch

bạn thử xem lại bài viết mình xem.bạn có dùng ngôn ngữ teen không

10. phuongbkhn

phuongbkhn New Member

ý bạn chữ "h`" viết kiểu vậy là viết kiểu teen à @-) - mình khiếp ^:)^

11. Lacoste Tran

Lacoste Tran Banned

Đôi khi không cần phải soi xét kỹ những cái này quá...đôi khi chát với đánh máy nhanh thì thế thôi...mình thấy nó đâu phải gọi thế là teen...vì thế cần bỏ qua những lỗi nho nhỏ thôi...chắc chắn mọi ng đều đọc và hiểu đc là đc...cái gì viết tắt phổ biến thì ok...cái gì thông dụng cũng ok...

12. Trần Mạnh Hoàng

Trần Mạnh Hoàng Administrator Thành viên BQT

Chào bạn, mấy box mà bạn nói cũng phân 2 loại, box thường và box VIP.
    Trong box VIP thì chỉ có số rất ít bài viết đc cho vào đó. Còn box thường nữa mà, có phải là cấm down hết đâu.
    Về việc cơ chế VIP, nếu bạn đọc kỹ các comment hướng dẫn trên đây là bạn hiểu rồi, đúng ko. Có lẽ mình ko cần phải giải thích nhiều nữa.
    Ngoài ra bạn có thể tham khảo thêm:
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

Chúc bạn ngày nghỉ lễ vui vẻ ^^

13. Lacoste Tran

Lacoste Tran Banned

Cơ chế vip nhiều cái hạn chế quá...đổi chữ ký cũng khó khăn admin ah...cứ phải là vip mới có thể làm điều đó...

14. phuongbkhn

phuongbkhn New Member

oki, mình đã đọc rồi mới đưa ra góp ý, tất nhiên là mong BQT xem xét thay đổi (chắc đc 1% cơ hội nhỉ ;)) )
    k thì dùng tạm tài nguyên ở box thường vậy :D

hi, ace 30/4 vui vẻ ^^!

15. Trần Mạnh Hoàng

Trần Mạnh Hoàng Administrator Thành viên BQT

Ko phải PSVN bảo thủ hay thế này thế nọ, PSVN luôn luôn lắng nghe mọi sự góp ý của các bạn, để tìm ra 1 lối đi thật đúng đắn nhất.
    Tất nhiên ko có cái gì gọi là hoàn hảo cả, cái gì cũng có sai sót, cho nên PSVN mới cần đc sự ủng hộ của các bạn, để hạn chế những mặt chưa tốt và phát huy cái thế mạnh để diễn đàn ngày càng hoàn thiện và phát triển hơn! ^^
    Một lần nữa cảm ơn bạn đã chia sẻ đóng góp :)

16. thanhliem1003

thanhliem1003 MemVIP

mình thấy tôt nhất là chúng ta nên dừng chuyện này ở đây thôi, tập trung vào "chia sẻ và học hỏi" cứ xa đà vào chuyện này làm gì.mọi người cú đi tranh luận về vấn đề này tốn thời gian BQT đã quyết rồi thì cứ thế mà làm thôi!

17. kenhv18

kenhv18 <b><font color=#01b226>BGK PSVN</b></font>

Đúng vậy. Mọi chuyện rồi sẽ dần đi vào quy cũ. Nên chấm dứt tranh luận ở đây thôi. Thấy cái gì tốt và nên làm cho 4rum thì BQT cứ quyết định. Diễn đàn chỉ dành cho những người thực sự có đam mêm về Producer nói riêng và làm clip nói chung. Một số mem nếu chỉ vì hiện tại chưa được làm memvip và chưa down được tài liệu trong box vip mà đi nói xấu, phá hoại, gây chia rẽ hoặc từ bỏ diễn đàn thì cũng ko xứng đáng làm mem của 4rum. Mỗi mem phải có trách nhiệm một chút thì diễn đàn mới tồn tại lâu dài được. Ý kiến của mình là vậy :D

Chỉnh sửa cuối: 30/4/12

18. kisser

kisser Thành viên danh dự

chỉ có chuyện mem vip và mem thường thôi mà bàn cãi mấy ngày trời :-< mấy bạn dùng thời gian để comment phản đối , bàn cãi , thì dùng thời gian đó để suy nghĩ post bài để nhanh được lên mem vip thì còn có ý nghĩa hơn ^^!

19. khanhbui

khanhbui MemVIP

Vui lòng đăng nhập để thấy link. 1 website chuyên về proshow. mình cũng chỉ mới biết web site này được vài tháng. nhưng mình cũng học hỏi được khá nhiều từ mọi người. Thành viên và BQT rất nhiệt tình giúp đỡ các mem mới.
    Cũng không quanh co nữa đây là toppic Vui lòng đăng nhập để thấy link.
    Mình nghĩ không phải ai cũng có đủ điều kiện để trở thành member vip.
    BQT đưa ra chỉ tiêu dựa trên số thanked và thank..."những thành viên nhiệt huyết" (xứng đáng)
    Mình đóng góp thêm 1 điều kiện nữa để góp phần ổn định là phát triển
    Vui lòng đăng nhập để thấy link là sự đóng góp của mọi người để trở thành membervip
    Đây là ý kiến riêng của mình. Mong các bạn góp ý để chúng ta có 1 ý kiến chung không ảnh hưởng đến quyền lợi của tất cả thành viên

20. phuonganh

phuonganh MemVIP

trời có mỗi chuyện memvip với mem thường mà cứ thắc mắc hoài là sao :-< dùng tài nguyên ở box thường cũng được rồi cái quan trọng nhất mình nghĩ là khả năng sáng tạo của các bạn thì clips sẽ đẹp cứ gì phải mấy cái stlye hay transition mới nhất đọc nhất đâu...mấy anh pro ko share nữa giờ ;))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.