[Thông báo] Ra mắt nhóm MemVIP và quyền lợi của MemVIP

Thảo luận trong 'Thông báo' bắt đầu bởi Trungksc™, 27/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 01334

01334 MemVIP

Ráng thôi mấy bác ơi :D... Từ lúc vào tới giờ mới chỉ post được 2 tp show clip thui à. Thanked dc vài chục :D

2. Julj89

Julj89 MemVIP

200 Tks đâu quá khó :D. Cách làm nào cũng có ưu nhược điểm của nó nhưng mình thấy ý tưởng này khá hay! Mình cũng không ngại chia sẻ, tuy vậy sẽ tốt hơn nếu những sản phẩm được đầu tư kĩ lưỡng được chia sẻ cho những người tâm huyết thực sự. Như thế một phần nào đó cũng giúp mọi người tích cực tham gia các hoạt động của diễn đàn hơn là chỉ lặng thầm Download. Với người mới tìm hiểu về ProShow Producer, mình nghĩ nên tận dụng tìm những Style và Trans đẹp nhất & sẵn có trong phần mềm này cho những sản phẩm đầu tiên, thay vì down & sử dụng 1 loạt những thứ mọi người share rất loạn clip mà mất phong cách riêng. Tóm lại là tớ hoàn toàn ủng hộ cách làm này của diễn đàn :D.

3. Trungksc™

Trungksc™ <font color="#A01212"><b>Điều hành chung</b></font

Chỉ cho vào box VIP những cái thực sự đẹp, thực sự tâm huyết người ta làm bỏ ra đáng đc vậy thôi. Còn lại vẫn bình thường. Không có gi thay đổi. Coi như tri ân cho những người có nhiều đóng góp thôi.Các bạn thử nghĩ xem. Các bạn làm ra một style phải bỏ ra bao nhiêu công sức tâm huyết vào đó. nào là căn chỉnh, suy nghĩ rồi đắn đo. Bây giờ bạn share lên người ta reg một cái nick rồi âm thầm tải về và lặng lẽ ra đi không một lời cảm ơn. Thậm chí không thèm quan tâm xem nick của các bạn tên là gì. Cứ thế ngồi chờ các bạn làm để lấy chứ không chịu đầu tư học hỏi để tự phát triển mình. Các bạn thấy sao. Mình đã theo dõi vấn đề này rất nhiều rôi. Mỗi toppic có tới hàng trăm lượt người xem. Nhưng số lần thank và comment thì cũng chỉ đc dưới 50 lần. Vậy coi như công sức các bạn bỏ ra đã không đc tôn trọng rồi. Có 200 thank thôi, VIP với thường chẳng có ý nghĩa gì cả. Chẳng qua chỉ là chỉ tiêu để những người mới tham gia phấn đấu thôi, như vậy các bạn cũng tự nâng cao đc trình độ tay nghề, tự phát triển bản thân thôi. Để công sức các bạn bỏ được tôn trọng thôi. Chỉ cần các bạn cố gắng thôi. Không có cái gì có thể đạt được thành công mà không phải bỏ ra công sức cả.
    Mong các bạn hiểu cho. Cảm ơn rất nhiều.

4. vinhthuy

vinhthuy Banned

chết thật dân đen như mình khi nào mới được lên vip đây

5. Quang Hậu™

Quang Hậu™ Cao thủ ném gạch

bạn cố gắng nên nha....

6. Trungksc™

Bạn sẽ giỏi hơn nếu bạn trở thành MemVIP. Cố gắng lên bạn. Mọi cố gắng đều có kết quả tốt đẹp. Anh em trong forum sẽ hỗ trợ bạn hết mình.

7. dj9cvodoi

dj9cvodoi Active Member

ủng hộ bạn lắm,tinh thần vì newbie của diễn dàn,trở về như ngày trước là tốt nhất

8. Trungksc™

Chúng ta tham gia ở đây là chủ yếu vì đam mê. Cùng chia sẽ học hỏi lẫn nhau. Bạn thử nghĩ xem. Trong khi một người hỳ hục làm, cặm cụi căn chỉnh rồi đưa ra ý tưởng để làm ra một sản phẩm. Đối với họ đó là tâm huyết là niềm vui khi chia sẽ đc mọi người đón nhận. Nhưng một phần lớn người còn lại chỉ reg một cái nick rồi ngồi chờ share để rồi âm thầm vào tải về và lặng lẽ ra đi không một lời cảm ơn. Vậy công sức người ta bỏ ra vậy là vô nghĩa rồi, không đc tôn trọng rồi. Bên cạnh đó phần lớn người ngồi chờ ấy họ đc gì. Chỉ là vài cái style về gán ghép thôi. Tự tạo thói quen ỷ lại không chịu học hỏi để phát triển bản thân. Thử hỏi ai cũng vậy thì lấy ai chia sẽ để mà tải về nữa. Những bạn share nhiều rồi cũng có lúc phải dừng lại. Khi đó ai sẽ share tiếp. Forum sẽ ra sao. Bạn hiểu ý mình chứ. Mình làm vậy cũng chỉ mục đích là tạo động lực cho tất cả mọi người cùng cố gắng thôi. Không phải đánh đố ai cả. 200 thank là nhiều nhung cũng không phải là khó. Con 200 đó cũng không phải là vô nghĩa. Được gì sau khi đạt 200 lần thank chắc bạn cũng hiểu. Không phải là cái màu nick hay đc tải tài nguyên VIP mà cái họ đc là cái kiến thức, cái năng lực. Cái đó mới là cái nền tảng mà không ai có thể lấy đi cả. Chia sẽ đã có rồi. Giờ đã đến lúc cần phải phát huy tinh thần học hỏi trau dồi kỹ năng của chính mình.
    Vì vậy mong bạn hãy hiểu cho. BQT làm vậy cũng vì một forum phát triển vững bền.

9. dj9cvodoi

dj9cvodoi Active Member

bây giờ theo mình,admin nên lập 1 topic để biểu quyết,thế thì sẽ không có tranh cãi gì nữa

10. phuonganh

phuonganh MemVIP

Những lời của anh Trungksc nói cũng hợp tình hợp lí... khi mình mới được biết những tài nguyên trong box vip chỉ mem vip mới dowload dc mà mình thì không thể ,mình cũng bực lắm nhưng rồi nghĩ lại mới thấy Admin làm vậy cũng chỉ muốn forum ngày càng lớn mạnh và mọi người gắn kết với nhau hơn ..cùng nhau chia sẻ học hỏi kinh nghiệm như vậy ai cũng có thể tự sáng tạo và làm ra những sản phẩm mang phong cách của riêng mình ..mình nghĩ với niềm đam mê và bỏ chút công sức,thời gian thì không có gì là không thể ..vì vậy việc có là memvip hay không cũng ko quan trọng.mình cũng chẳng ghen tị hay so đo làm chi bởi họ đã bỏ ra rất nhiều công sức và rất xứng đáng với cái danh hiệu mem vip đó...với mình mới chỉ tìm hiểu về pp trong khoảng thời gian rất ngắn chừng 20 ngày nhưng nhờ sự trợ giúp nhiệt tình của các thành viên trong bqt mình đã tự tay làm được clips rất ưng ý để tặng cho 1 người mà mình yêu thương nhất ( hơi quá mọi người đừng chê bai nhé ;)) ).... Rất cảm ơn các thành viên trong forum đã giúp đỡ mình trong thời gian qua...Thanks

11. milule

milule Active Member

khó thật, phải cố gắng thôi

12. thajsalem

thajsalem New Member

mình đồng quan điểm với M.Phuonganh

13. chipquay

chipquay <font color="#9932CC"><b>Chỉ Là Ảo Giác</b></font>

Chốt hạ 1 câu :D
    Thanks bừa là quá nhiều ở 4rum mình :))
    Quen biết nhau là vào thanks, ko kể j hết :D
    Ko tin các bạn để ý mà xem :D

14. phuonganh

phuonganh MemVIP

Đó là phép lịch sự mà bạn..Việt Nam tây hóa dần rồi ..không tin bạn cứ lang thang ngoài đường mà xem tây nhiều nhan nhản :p

15. Virgo

Virgo New Member

Đưa ra được quyết định này chắc chắn BQT cũng họp lên họp xuống rồi, anh em cứ cố gắng lấy 200 thank làm mục tiêu để pro hơn...Anh em nào không biết nhiều về PSP vẫn có thể kiếm thank bằng cách post những bài viết như giải trí hay đại loại là...nhiều thứ, muốn có được thành quả anh em phải bỏ công sức thôi...và tôi chắc chắn khi ấy sự gắn kết giữa các mem sẽ bền chặt hơn, anh em sẽ hạnh phúc hơn khi nhận được thành quả của mình...

Trước giờ mình cũng ít thank ai lắm, vì thường hay quên chứ ko phải ngại, download rất nhiều tài nguyên nhưng mà mới thank đc có vài cái, giờ thì phải thay đổi thôi, cho đi để nhận lại

16. phuonganh

phuonganh MemVIP

:) mình like câu cho đi để nhận lại ....nhưng mình cho đi cái gì thì toàn mất tăm thôi ;))

17. Trungksc™

Bạn không mất đi đâu bạn. Bạn kiểm tra hộp tin nhắn đi bạn. :D

18. phuonganh

phuonganh MemVIP

ố ố mới sáng chủ nhật dậy đã có quà rùi hên thế ..Thanks a Trungksc nhé :x

19. phuongbkhn

phuongbkhn New Member

k có mấy cái box đấy thì còn vào đây làm j` nữa =))

20. longtracan

longtracan New Member

Hix ráng cày 200 thanks thôi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.