[Nhắc nhở] Việc lập topic trên forum

Thảo luận trong 'Thông báo' bắt đầu bởi hoalydoncoi, 28/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoalydoncoi

hoalydoncoi Administrators Thành viên BQT

Thân chào các bạn.

Đã lâu nay tình trạng post bài với hình thức kiếm thanked của forum xảy ra khá nhiều. Các bài viết kém chất lượng hay tách nhỏ ra cũng có rất nhiều. Một clip có style và transition thì lại tách ra post trong cả box style và transition, vậy box tổng hợp để làm gì? Box tổng hợp để dành cho những bài post mà muốn post cả style và transition hay có kèm cả project hay template.

Các bạn vô tình hay cố ý post bài như vậy?

Thanked là gì? Nó cũng chỉ là hư danh mà thôi! Điều đó có thực sự quan trọng.
    Mình xin gửi lời tới toàn bộ memvip và ban quản trị: "Hãy post những bài viết thực sự có chất lượng để vực 4 rum đứng dậy đúng với nghĩa của nó và ngày càng đi lên so với thời điểm hiện giờ". Các bạn chính là tấm gương cho các member, các newbie. Và các mod và smod khi phát hiện các trường hợp post bài không chất lượng( cố tình chia nhỏ) hay cố tình câu thank thì sẽ gửi tin nhắn nhắc nhở tới thành viên đó để thành viên đó sửa, nếu không sửa hoặc còn tái phạm thì sẽ bị xử lý theo quy định.
    Tôi hy vọng ở các bạn - những trụ cột của 4 rum sẽ giúp cho 4 rum đứng vững và vượt qua thời điểm khó khăn này.

Với member, mình mong muốn các bạn hãy cố gắng bằng thực lực của mình và các bài viết có chất lượng chứ không phải bằng mọi hình thức hay thủ đoạn. Các bạn hãy lên vip theo đúng nghĩa của nó và mình tin rằng điều đó là không khó và thời gian để làm được điều đó cũng không phải quá dài.

2. mydarkangel

mydarkangel Super Moderator Thành viên BQT

góp ý nha chị người cận thì nhình màu đó dọc hk dc đâu mắt em kém kinh

3. Xuân Thu

Xuân Thu <font color="#800000"><b>• Sun Flower</b></font>

Xin đề nghị một ý kiến nữa là Post bài không được để tên của mình vào tiêu đề
    Tiêu đề chỉ có tiền tố + nội dung
    Làm như vậy sẽ công bằng cho tất cả mọi người.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.