[Hỏi] Việc trao tặng huy hiệu ???

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi bbnguyendoan, 20/10/14.

1. bbnguyendoan

bbnguyendoan MemVIP

Chào BQT !
    E xin có thắc mắc là. lúc trước e đã vượt qua 301thanks và em đã gửi yêu cầu trao tặng huy hiệu Tích cực cấp 2 nhưng đến giờ vẫn chưa thấy gì cả. và bậy giờ e đã vượt qua móc 400thanks em đã gửi yêu cầu trao tặng danh hiệu menvip nhưng củng không thấy hồi âm của BQT ?:-/

2. batatabin

batatabin MemVIP

Chào Ban Quản Trị!
    Mình cũng thắc mắc là sao đến bây giờ mình chưa được lên Vip mặc dù mình đã đủ các điều kiện và xin trước cả bạn bbnguyendoan trên mà vẫn không thấy hồi âm. Cho mình hỏi là nếu không được duyệt thì cho mình biết lý do nhé.
    Xin chân thành cảm ơn!

3. bbnguyendoan

bbnguyendoan MemVIP

len vip roi cung chang co gi vui :v

4. Quý Xinh Trai

Quý Xinh Trai MemVIP Cấp 2

Minh cũng rất thấy bất bình về chuyện này ,mình đã gửi yêu cầu mấy ngày rùi ,có nhiều người còn lâu hơn mình cơ ,có lẽ ad bận nhưng ít nhất cũng phải có một lý do gì đó cho mọi người biết chứ :(

5. kenshi93

kenshi93 MemVIP

mình gần 2 tuần rồi chưa hồi âm nè bạn :))) cứ từ từ?hà nội k vội đc đâu :v

6. hoang hoang minh

hoang hoang minh Member

Mình không phải là Ban Quản Trị. Mình thấy trang này thường chia sẻ để học hỏi lẫn nhau. Có bạn giải đáp không đúng yêu cầu hoặc người thắc mắc chưa hài lòng, nhưng trước tiên họ Thanks. Mình không cần đòi hỏi huy hiệu, mình chỉ muốn những ai đang học làm những gì mình thích và chia sẻ lẫn nhau để làm vui cho cuộc sống. Vậy là đủ rồi. Hãy như mình nhé !