Trang Sức Em và Tôi

[Hỏi] cho mình hỏi về cách cài plugins cho photoshop cs6

Thảo luận trong 'Thảo luận và hỏi đáp' bắt đầu bởi pipicodon, 3/12/13.

1. pipicodon

pipicodon New Member

mọi người cho mình hỏi chút nhé,
    mình dowm plugins mask pro 4 và Plugin Neatimage về cài đặt nhưng cài mãi k thấy đc là sao.. mình dùng photoshop bản rút gọn nên mình cài theo đường dẫn D:\program\... nhưng mình k biết cài plugins vào đâu cả,, cài đi cài lại nhưng cũng chẳng đc...
    ai có link down 2 plugins này phiên bản k có crack thì cho mình luôn
    .......thank.....
    mong đc mấy bác đi trước hiểu chỉ giúp...
    mình rất thích 2 plugins này nhưng lâu nay vẫn k cài đc nên hôm nay mạo muội hỏi mọi người.. biết wap ta chuyên đồ họa nhiều nên chắc cũng biết khá nhiều.. mong đc sự giúp đỡ tận tình nha

2. tranhaianh

tranhaianh MemVIP Cấp 2

Cài theo ...Photoshop\Plug-ins

3. drthanh1983

drthanh1983 New Member

Tùy từng plugin, có plugin thì cài vào đường dẫn progams/adobe/plugin, có plugin thì chỉ cần cài vào Programs/adobe. Còn hai plugin trên bạn cài vào đường dẫn Progams/adobe/Plugin.Chúc thành công

4. tranhaianh

tranhaianh MemVIP Cấp 2

plugins nào mà cài vào programs/adobe nhỉ???

5. drthanh1983

drthanh1983 New Member

Mình đã cài rồi. Nhưng không nhớ nữa. Nhưng đa phần là cài vào Progams/Adobe/Plugin bạn à. Thế bạn đã dùng Ps CC chưa?

6. tranhaianh

tranhaianh MemVIP Cấp 2

chưa khi nào cài 1 plugins nào mà vào progams/adobe cả, đã dùng CC rồi....

7. pipicodon

pipicodon New Member

mình cài nhiều lần vào đó rồi.. mình cài vào đó theo đg dẫn adobe\photoshop cs6\plug-ins nhưng k đc.. mình cài Neat images 7.0 cho nó. k crack thì vào filter có neat nhung k dùng đc vì đòi key.. nếu đưa file crack vào để crack thì k mở đc pts lên...
    mình có thử qua những bản PTS như PTS cs6 rút gọn.,, PTS cc,... PTS cs6 full cài đặt nhưng cũng 1 kết quả..

8. pipicodon

pipicodon New Member

mình cài nhiều lần vào đó rồi.. mình cài vào đó theo đg dẫn adobe\photoshop cs6\plug-ins nhưng k đc.. mình cài Neat images 7.0 cho nó. k crack thì vào filter có neat nhung k dùng đc vì đòi key.. nếu đưa file crack vào để crack thì k mở đc pts lên...
    mình có thử qua những bản PTS như PTS cs6 rút gọn.,, PTS cc,... PTS cs6 full cài đặt nhưng cũng 1 kết quả..

9. tranhaianh

tranhaianh MemVIP Cấp 2

mà bản Neat images 7 chỉ có crack chứ k có key! k cài được bản 7 thì cài bản 6 cũng được mà!

10. pipicodon

pipicodon New Member

bản 7 thì k crack thì k dùng đc .. nếu đưa file crack vào trong plug-ins thf k mở đc pts.. còn bản 6 thì phải dùng ở ngoài.. chứ vào trong pts lại k có nó

11. tranhaianh

tranhaianh MemVIP Cấp 2

bật team mình cài thử xem, nếu chưa cài được???
    P/s: https://www.facebook.com/emchua.tungbiet?ref=ts&fref=ts