[help] lỗi missing trong Project Xiying 5D034 tiếng trung quốc

Thảo luận trong 'Thảo luận - Hỏi đáp' bắt đầu bởi Nhóc Con, 28/8/13.

1. Nhóc Con

Nhóc Con MemVIP

e đang dùng after effect cs6 mà dùng bộ Project Xiying 5D034 của tàu . e dùng sao mở lên bị missing . e đã cài tiếng trung cho win mà vẫn lỗi . ai ngang qua giúp e với . ai không giúp được thì up top cho em thank all

Chỉnh sửa cuối: 28/8/13

2. ducmanhphan

ducmanhphan New Member

Theo mình hiểu thì bạn gặp trường hợp không có nguồn cung cấp cho bộ project nói trên,chỉ khi nào bạn tạo ra thành video thì không cần nguồn nữa.

3. Nhóc Con

Nhóc Con MemVIP

m cài font china rồi mà trong Ae khi mở file nó chỉ hiện lên dấu ??????? không có chữ trung

4. nvtnet

nvtnet New Member

Nếu bạn nào chưa biết cách sử dụng các bộ project xiying thì có thể tham khảo tay đây
    Nếu thấy có ích cho các bạn thì mong các bạn rành chút thời gian click quảng cáo trên video hộ mình. Cảm ơn và chức các bạn vui vẻ

Vui lòng đăng nhập để thấy link

5. nvtnet

nvtnet New Member

Nếu bạn nào chưa biết cách sử dụng các bộ project xiying thì có thể tham khảo tay đây
    Nếu thấy có ích cho các bạn thì mong các bạn rành chút thời gian click quảng cáo trên video hộ mình. Cảm ơn và chức các bạn vui vẻ

Vui lòng đăng nhập để thấy link

6. linhboythai

linhboythai New Member

chào bạn,bạn lh vs mình ...mình sẽ giúp bạn...và mình cũng đang muốn bạn giúp?bộ project của mình đang bj thiếu 3 file mình muốn xin ở bạn..h vs mình sớm nhá. Vui lòng đăng nhập để thấy link