Trang Sức Em và Tôi

[Help] Lỗi khi xuất video trong Proshow

Thảo luận trong 'Thảo luận - Hỏi Đáp' bắt đầu bởi boylangtien1, 17/8/13.

1. boylangtien1

boylangtien1 New Member

lỗi xuất video proshow has run out of memory and must be closed có pro nào giúp e với

2. paygate591

paygate591 MemVIP

Đơn giản là phải nâng cấp ram lên bạn à ^^ Ram bạn ít quá nên không có đủ để thực hiện ý. Hoặc là dùng RAM ảo (giải pháp tức thời và mình cũng không biết rành cái này cũng như kiểm chứng chất lượng của phương pháp này). Hoặc bạn có thể xuất project sang nhờ máy khác (máy mạnh hơn) để thực hiện render

3. hoangkien06

hoangkien06 Well-Known Member

bạn nên xuất ra một ổ khác cón nhiều dung lượng ở đây dung lượng ổ bạn xuất video không đủ bạn ak. khắc phục lưu video xuất ra vào một ổ còn nhiều dung lượng bộ nhớ tý bạn nhé

4. boylangtien1

boylangtien1 New Member

e xuất video ở định dạng thấp o thấy lỗi memory nữa mak cứ 56% proshow nó tự out

5. hoangkien06

hoangkien06 Well-Known Member

là do lỗi style ở đoạn 56% đó bạn thay thế bằng style khác rùi xuất lại nhé. trong 4r cũng có những câu hỏi này rùi. tìm kiếm trước khi hỏi bạn nhé

6. truongkimanh1993

truongkimanh1993 New Member

Do phiên bản bị lỗi tôi cài qua phiên bản khác thấy ok luôn cùng máy đó xuất không bị lỗi nữa

7. truongkimanh1993

truongkimanh1993 New Member

Bạn cài qua phiên bản khác nhé tôi cũng bị như vậy ở phiên bản 9.0 tôi hạ xuống bản 7.0 chay xuất file không còn bị như vậy nữa