[Help] Adobe After Effect

Thảo luận trong 'Thảo luận - Hỏi đáp' bắt đầu bởi Pape, 8/4/14.

1. Pape

Pape New Member

Chào mọi người Vui lòng đăng nhập để thấy link

Ai đi ngang qua vui lòng ghé vài phút giúp đỡ iêm nhỏ

Bạn nào có link Adobe After Effect chạy trên win 8 32bit cho mình xin với Vui lòng đăng nhập để thấy link

Sau thời gian hì hục down AE 6 portable tưởng có thể ngồi ăn cơm xơi nước thì có tin từ trên trời thông báo " AE6 portable không chạy trên 32bit bạn nhé Vui lòng đăng nhập để thấy link" Vui lòng đăng nhập để thấy link

Thế là iem quyết định từ bỏ chuyển sang AE 4 thì anh Internet lại báo " AE4 không chạy được trên win 8 bạn nhé Vui lòng đăng nhập để thấy link" Vui lòng đăng nhập để thấy link

Ai có lòng giúp em nhỏ với ạ

2. truonghuyen186

truonghuyen186 Member

cài lại bản 64 bit đi em !

Pape thích bài này.

3. Pape

Pape New Member

Thế không có cách nào khác hả (anh/chị)? vì máy em học có những phần mềm chỉ thích ứng với 32bit nên em không muốn cài bản mới

4. truonghuyen186

truonghuyen186 Member

bản thân anh sử dụng win8 một thời gian có nhiều cái bất tiện nên em dùng win 7,64 bit là ok ! Tu CS5 trở đi chỉ hỗ trợ trên 64 bit nên khuyên em dùng bản 64 bit.các phiên bản mới sẽ hỗ trợ nhiều tính năng mới.

Pape thích bài này.

5. Pape

Pape New Member

Thế bản AE4 portable có chạy trên được 32 bit win 8 không anh, em có cài AE6 rồi nhưng nặng máy nên em gỡ ra vì lâu lâu em mới dùng tới

6. truonghuyen186

truonghuyen186 Member

anh chưa thử vì giờ còn mấy ai dùng win 8 mà xài CS4 như em đâu ! dùng bản mới nhẹ hơn mà !

Pape thích bài này.

7. Pape

Pape New Member

Thế anh cho em hỏi có bản nào portable 32bit ko ạ? Em muốn dùng bản portable chứ không muốn cài vào máy

8. truonghuyen186

truonghuyen186 Member

em dùng bản 32bit thì chỉ có bản CS4 portable thôi ! link download :Vui lòng đăng nhập để thấy link

Chỉnh sửa cuối: 9/4/14
    Pape thích bài này.

9. Pape

Pape New Member

Em thử chạy rồi giải nén xong nhưng nó không có chạy

10. truonghuyen186

truonghuyen186 Member

anh không dùng bản portable bao giờ nên thành ra cũng chịu.không giúp dc em rồi. xem có thím nào trong 4rum còn dùng cs4 portable thì vào giúp !

Pape thích bài này.