[Chúc mừng] Ngày Quốc tế Phụ Nữ 8/3/2014

Thảo luận trong 'Thông báo' bắt đầu bởi Trần Mạnh Hoàng, 6/3/14.

1. Trần Mạnh Hoàng

Trần Mạnh Hoàng Administrator Thành viên BQT

Vui lòng đăng nhập để thấy link

Ngày 8-3 đã đến, không biết đã ai gửi lời chúc hay những bó hoa tươi thắm cho bà, mẹ hay các chị em chưa nhỉ :D
    Các bạn nữ trong diễn đàn PSVN đã đc tặng quà chưa :D Các Boy chú ý bắn hoa nhiệt tình nhé ^^

Nhân ngày Quốc tế Phụ Nữ 8-3, thay mặt BQT diễn đàn PSVN xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến tất các các thành viên nữ trong diễn đàn. Chúc các bạn nữ luôn Tươi, Trẻ, Khỏe, Xinh Đẹp, Hạnh Phúc, Yêu đời!

P/s: Tiện thể, cũng xin một điều, đó là: Các mẹ, các chị, các bạn gái, các em gái...làm gì thì làm, nhưng đừng bắt cánh mày râu phải lăn vào bếp! Thay vì như thế, hãy dắt cả nhà đi ra nhà hàng và cả nhà ăn chơi một chầu xả láng. Cánh mày râu sẽ trả tiền, kakaka ;))

Nào các bạn cùng gửi những lời chúc tốt đẹp nhất, những bó hoa hay món quà đến các bạn nữ nào \m/

2. nguoicodonnhat1011

nguoicodonnhat1011 MemVIP Cấp 2

:cute_smiley29::cute_smiley29: chúc các chị em phụ nữ của diễn đàn ngày càng xinh gái nhé , luôn vui vẻ <3

3. hieuhaohoa

hieuhaohoa MemVIP Cấp 2

Chúc mừng ngày 8/3, chúc các bà, các mẹ, chị, các bạn gái và các em gái mạnh khoẻ, hạnh phúc. Chúc các bạn gái ngày càng xinh đẹp, gặt hái được nhiều thành công trong công việc, học tập. Chúc những bạn gái có nhiều niềm vui và nhận được nhiều lời yêu thương ngọt ngào từ người yêu của mình!
    @};-:cute_smiley32:

4. killerminh160484

killerminh160484 MemVIP

Chúc tất cả các chị em trong forum ngày càng xinh đẹp giỏi giang , thành công trong học tập và công việc. Happy Women's day!

5. QC-Nguyen-Linh

QC-Nguyen-Linh MemVIP

Chúc các chị em luôn luôn đẹp mãi trẻ trung và nhiều hạnh phúc nhé:cute_smiley55:

6. Mon Đẹp Trai

Mon Đẹp Trai Trial Mod Thành viên BQT

Nhân dịp 8-3 tôi xin gửi tới tất cả phụ nữ trên PSVN những lời chúc mừng tốt đẹp nhất! Chúc cho phụ nữ ngày càng xinh đẹp thành công hơn trong cuộc sống! Chúc những bạn gái có nhiều niềm vui và nhận được nhiều lời yêu thương ngọt ngào từ người yêu của mình

7. congcoi92

congcoi92 New Member

@};-@};-@};-@};-chúc cho tất cả phụ nữ trên thế giới có một ngày 8/3 thật vui vẻ và ý nghĩa

8. tuthieugia

tuthieugia New Member

Nhân dịp 8-3 tôi xin gửi tới tất cả phụ nữ trên PSVN những lời chúc mừng tốt đẹp nhất! Chúc cho phụ nữ ngày càng xinh đẹp thành công hơn trong cuộc sống! Chúc những bạn gái có nhiều niềm vui và nhận được nhiều lời yêu thương ngọt ngào từ người yêu của mình!

9. watashi80993

watashi80993 MemVIP

chúc tất cả chị em phụ nữ ngày 8/3 tưng bừng bùng lên

10. chien3009

chien3009 Administrator Thành viên BQT

Chúc tất cả các bà , các mẹ , các chị , các bạn và các em gái
    một ngày mùng 8 - 3 vui vẻ và hạnh phúc bên cạnh những người thân yêu nhất !

Happy Women’s Day ! :cute_smiley55:

watashi80993, tuyenkthp and kisser like this.

11. Thần Long

Thần Long <font color="#9932CC"><b>Cerberus</b></font>

Chúc.. Má Mì Hoa Ly, .. Kít sờ cao, CỎ Bốn lá,..Rùa Polo và các chị các em khác ngày càng xinh tươi nhé .........

chien3009 and kisser like this.

12. bboynhok

bboynhok New Member

chúc bạn gái trong này này có nhiều niềm vui lày..tràn đầy h.p được nhận những bó hoa thật là đẹp từ những người mình yêu quý nha...!!

chien3009 and kisser like this.